TP-LINK 1000Base-BX WDM TL-SM321B chinh hang


556,800 

1000Base-BX WDM Bi-Directional SFP Module, LC connector, TX:1310nm/RX:1550nm, single-mode, 10km
Module SFP Dinh huong WDM 1000Base-BX, Ket noi LC, TX:1310nm/RX:1550nm, single-mode, 10km

Mã: TL-SM321B Danh mục: Từ khóa:

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và mua sản phẩm này mới có thể đưa ra đánh giá.