TP-LINK MC210CS Bộ Chuyển Đổi Quang Điện Single-Mode Gigabit


892,680 

1000Mbps RJ45 to 1000Mbps single-mode SC fiber Converter, Full-duplex, up to 15Km, switching power adapter, chassis TL-MC1400 rack-mountable
Bộ chuyển đổi RJ45 1000Mbps sang SC single-mode 1000Mbps, Song công, Lên đến 15Km, adapter cấp nguồn, có thể gắn khung TL-MC1400

Cho phép đặt hàng trước

Mã: MC210CS Danh mục: Từ khóa:

  • Hỗ trợ 1 cổng Gigabit RJ45 tự chuyển đổi tốc độ 10/100/1000 và hỗ trợ chuyển đổi MDI/MDIX.
  • Tự động chuyển đổi chế độ Half-Duplex / Full-Duplex.
  • Tương thích với chuẩn IEEE 802.3ab và IEEE 802.3z.
  • Mở rộng khoảng cách cáp quang lên tới 15km. !

Giới Thiệu Sản Phẩm

MC210CS là một bộ chuyển đổi quang điện được thiết kế để chuyển đổi các phương tiện truyền thông 1000BASE-LX cáp quang sang 1000BASE-T cáp đồng và ngược lại. Thiết kế theo chuẩn IEEE 802.3z 1000 Base-LX. MC210CS là thiết kế để sử dụng với cáp quang chế độ single-mode sử dụng đầu kết nối quang chuẩn SC. MC210CS hỗ trợ đặc tính tia laser bước sóng dài(LX) khi tốc độ chuyển tiếp dây dẫn đầy đủ. Hoạt động ở bước sóng 1310nm cả truyền và nhận dữ liệu.

Những đặc tính khác của sản phẩm này đó là khả năng sử dụng độc lập (không yêu cầu các bộ phận khác) hoặc với bộ khung TL-MC1400 của TP-LINK, tự động MDI/MDI-X cho cổng TX và thể hiện trạng thái đèn LED ở bảng điều khiển phía trước. MC210CS sẽ truyền tải cáp quang với với khoảng cách rất lớn, nếu sử dụng cáp quang ở chế độ single-mode có thể lên tới khoảng cách 15km.

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và mua sản phẩm này mới có thể đưa ra đánh giá.