TP-LINK Gigabit SFP mod TL-SM311LM chinh hang


479,880 

Gigabit SFP module, Multi-mode, MiniGBIC, LC interface, Up to 550/275m distance
Gigabit SFP module, Multi-mode, MiniGBIC, Giao dien LC, Khoang cach len den 550/275m

Cho phép đặt hàng trước

Mã: TL-SM311LM Danh mục: Từ khóa:

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và mua sản phẩm này mới có thể đưa ra đánh giá.