TP-LINK MC112CS


855,000 

10/100Mbps RJ45 to 100Mbps single-mode SC fiber Converter, Full-duplex, Tx:1310nm, Rx:1550nm, up to 20Km, switching power adapter, chassis TL-MC1400 rack-mountable
Bo chuyen doi RJ45 10/100Mbps sang SC single-mode 100Mbps, Song cong, Tx:1310nm, Rx:1550nm, Len den 20Km, adapter cap nguon, co the gan khung TL-MC1400

Cho phép đặt hàng trước

Mã: MC112CS Danh mục: Từ khóa:

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và mua sản phẩm này mới có thể đưa ra đánh giá.